(¯`•♥•´¯) ~ ♥GuiLun VietNam Fansite♥ ~ (¯`•♥•´¯)
Tôi ghét nó....>"< Hinhanh

(_ ¸.•° Chào Mừng Đến Với GLFS °•.¸ _)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Tôi ghét nó....>"<

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nnk93
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

nnk93

Join GLFS : 08/05/2010
Điểm : 302
Điểm Danh Vọng : 6

Tôi ghét nó....>"< _
Bài gửiTiêu đề: Tôi ghét nó....>"<   Tôi ghét nó....>"< EmptyFri Jul 02, 2010 10:02 am

Tôi biết khi tôi viết những dòng entry dưới đây sẽ có nhiều người ghét tôi và cũng sẽ có những người ủng hộ tôi nhưng tôi ko thể chịu đựng thêm 1 giây phút nào nữa.
TÔI GHÉT CON REEN YU
k6 k6 k6

Tôi là 1 đứa ích kỉ và là 1 fan cuồng nhiệt của Guilun nên tôi ko thích những người nào có quan hệ mật thiết đến Guilun. Tôi ko thích Wangzi, Xiao Xun, Phương Tử Du, Qiao Qiao, Dương Bội Đình.....nhưng tôi ko ghét họ. Tôi ghét Reen Yu.Tôi ghét nó ở nhiều khía cạnh khác nhau. Thứ 1, nhìn nó lần đầu là tôi ko ưa được. Thứ 2, tại sao nó lúc nào cũng bám lấy Bu của chúng ta.Nó bám lấy Bu đến nỗi mà 1 bạn ở Hàn Quốc trên FB đã có 1 lời comment thế này " Tôi thấy con Reen đã yêu Bu rồi và lúc nào cũng muốn quan tâm đến nó. Tôi ghét nó". Fan Guilun ai cũng thấy bức xúc. Ko phải vì chúng tôi ích kỉ nhưng vì nó đã bám quá trắng trợn. Tôi ghét nó từ hành động, lời nói, dáng vóc và điệu bộ. Nói chung TÔI GHÉT NÓ
Tôi biết chúng ta yêu Guilun thì lúc nào cũng phải hi vọng là sự nghiệp của họ đi lên. Sự nghiệp đi lên bằng đóng thật nhiều film, hát thật nhiều bài và nhiều quảng cáo. Do vậy họ ko thể lúc nào cũng đóng cùng nhau được. Nhưng hãy lấy ví dụ, Dương Thừa Lâm, chị ấy đã đóng rất nhiều film, hôn thân mật rất nhiều diễn viên nhưng chị ấy ko bao h có hành động vượt quá mức tình bạn với bất cứ 1 ai. Lâm Y Thần hay kể cả Vương Tâm Lăng hay Trần Kiều Ân và Gui Gui của chúng ta cũng vậy. Trong film Pi Li MIT, Gui thân đều vs cả Xiao Gui và Lu Ting Wei chứ ko suốt ngày cứ bám lấy Bu như ai kia mặc dù Bu chỉ là nam thứ chính. Sau này, LB sẽ có nhiều cảnh tuyên truyền làm cả nhà Guilun ta đau tim vì con đó nó sẽ phát huy khả năng bám cao hơn. Tôi ko nói là Bu yêu Gui hay Gui yêu Bu nhưng sự lựa chọn là của Bu, anh ấy chọn ai thì tôi cũng ủng hộ thôi. Tuy nhiên trong tim tôi, tôi tin Guilun là của nhau. k2
Tôi biết khi viết ra những lời này thì nhiều người sẽ nghĩ là tôi cố tình gây war nhưng tôi ko nghĩ vậy vì đây là nhà chung của Guilun. Tôi viết cho những người thực lòng yêu Guilun để đọc. Tôi biết trong nhà chúng ta có rất nhiều người ghét nó nhưng ko đủ can đảm để nói. Thế nên hôm nay tôi tình nguyện hi sinh để viết lên những dòng này t6
HẾT rồi. Viết vậy thôi. Nếu mod và admin thấy cái bài này hơi vô duyên và có ý gây war thì hãy del giúp em nhá. Em cảm ơn h5
guilun1990
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

guilun1990

Taurus Age : 33
Birthday : 22/04/1990
Join GLFS : 05/05/2010
Điểm : 2918
Điểm Danh Vọng : 274

Tôi ghét nó....>"< _
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi ghét nó....>"<   Tôi ghét nó....>"< EmptyFri Jul 02, 2010 12:04 pm

mình cũng ghét cái con đó lắm chứ....đến nỗi mún giết nó lun nữa kìa k6
và đối vs mình hay vs bạn chúng ta đều iu Guilun hết và cả 4rum này ai cũng iu
nhưng mình đối vs con Reen đó thì cảm thấy nó chẵng có điểm nào thu hút hết ak'
từ lúc nhìn nó mình đã ghét nó rùi....thấy bạn ghi như vậy thì mình bik có nguời cũng giống mình Laughing
trong film thì hai anh đó thix nó nhưng ngoài đời khi mình nhìn hình đi tuyên truyền thì mình thấy 1 điều cả 2 nguời cal vs buka chẳng ai thix nó và quan tâm nó đặc biệt là buka cuời cuời nói nói chứ ko có j hết...còn đối vs guigui thì khác lúc đi vs guigui anh cuời rất tuơi ko có vẻ j nguợng ngạo cả
đặc biệt đối vs guigui buka co vẻ thân mật lắm cơ,nắm tay,ôm eo,nhìn nhau cuời ói ói g1 suy nghĩ đến đây thì bik rằng buka đối vs ai tốt hơn rùi....mong mọi nguời trong 4rum sẽ hiểu đc tình cảm của buka vs guigui nha! k2 t5
Shine_007
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

Shine_007

Sagittarius Age : 29
Birthday : 21/12/1994
Join GLFS : 07/05/2010
Điểm : 2699
Điểm Danh Vọng : 111
Humor : cÓ bỆnh tỰ kỶ =]]

Tôi ghét nó....>"< _
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi ghét nó....>"<   Tôi ghét nó....>"< EmptyFri Jul 02, 2010 1:49 pm

Ngày xưa thì e có hơi ghét Reen đó ss Kelly Worried
Nhưg ngày nay thì hết r` Worried
Em cũm k hiểu nữa Worried
Có lẽ vì e sợ cái lòg thù hận sẽ cấu xé tâm can e mãi
Nên e đã để yên cho nó

Ss mắng Reen nhưg ss cũm phải nên xem lại Bu -'________'-
Rõ ràng k có lửa làm sao có khói ạ
Bu cũm k vừa đâu ss ơi =/=
K phải vì e cố ý nói vậy
Nhưg thực chất 1 thời và bây giờ - ở hiện tại lúc này
E tin chắc lời mình nói là đúg

Sad

Em k mog gì ss sẽ mãi ghét Reen đâu
Chút nóg giận thì chắc chắn cũm sẽ phai nhanh thôi mà Love Struck

Trưa hè nóng
Căm ghét nhìu sẽ có hại cho bản thân đấy ạ Big Grin
Sponsored content

Tôi ghét nó....>"< _
Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi ghét nó....>"<   Tôi ghét nó....>"< Empty

Tôi ghét nó....>"<

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
*Không comt bài 1 dòng.
*Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết hay hãy nhấn dấu + để cám ơn.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.