(¯`•♥•´¯) ~ ♥GuiLun VietNam Fansite♥ ~ (¯`•♥•´¯)
[Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^] Hinhanh

(_ ¸.•° Chào Mừng Đến Với GLFS °•.¸ _)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

[Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Mizy
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

Mizy

Scorpio Age : 29
Birthday : 04/11/1994
Join GLFS : 07/05/2010
Điểm : 1603
Điểm Danh Vọng : 172
Humor : Chưa thể ghi gì :P

[Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^] _
Bài gửiTiêu đề: [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^]   [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^] EmptyFri May 21, 2010 8:22 am

Trích dẫn :
Biết nói gì nhỉ??? Tại sao lại thế??? Tình yêu to lớn tôi dành cho Idol là sai à???Người ta nói tôi "Mù Quáng Quá Mức"...chấp nhận...Bạn bè nói tôi...chỉ chúi mũi vào mơ mộng về cái ngày không bao giờ đến đó...vẫn mộng mơ...nhưng sao bây giờ nó mơ hồ thế?? Biết làm gì bây giờ khi sự thất vọng ào đến??? Biết làm sao khi nỗi chán nản vây kín tâm hồn???Hay là làm như thế này đi...buông xuôi tất cả...nhưng cái tình yêu lớn đó không để tôi làm vậy...lau nước mắt, đứng dậy tiếp tục tin tưởng chẳng phải cách tốt...vẫn ngang bướng cứ làm...Chẳng muốn biết gì nữa cũng chẳng muốn hiểu gì nữa...mặc kệ hết...không làm nổi, không lơ đi nổi vì ngoài tình yêu dành cho Idol tôi đã lỡ yêu luôn cả những con người mà hàng ngày chỉ nói chuyện qua mạng qua điện thoại...Thôi thì lui vào trong bóng tối tiếp tục suy nghĩ như mọi lần...không dám chắc mình sẽ lại quẹt nước mắt ngẩng đầu lên mỉm cười như những lần trước "không sao đâu mà, xoá đi tất cả làm lại từ đầu"...không sao đâu...[có lẽ sẽ ngưng viết bài đến hết tuần này để suy nghĩ lại, mong mọi người thông cảm]
Tất cả chỉ là quá khứ bỏ nó sau lưng và bước đi tiếp. Nếu có lòng tin thì mọi chuyện sẽ được giải quyết.Nước mắt không để dành cho lúc này, cất nó đi và mang nụ cười ra để nó toả sáng=> nhờ câu này mà Mizy thấy 1 ngày của mình lại tươi đẹp hơn.Cảm ơn mọi người và cảm ơn riêng đến 1 người. Thật lòng cảm ơn cậu Kiss
Mizy
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

Mizy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^]   [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^] EmptyFri May 21, 2010 9:48 am

Blog này Mizy viết cho những người vì mấy chuyện của GuiLun mà thành ra thất vọng và chán nản. Mong mọi người hãy suy nghĩ lại được không ạ, tình yêu thần tượng không phải một sớm 1 chiều mà được dựng nên vì thế cũng không thể chỉ một câu nói mà vứt bỏ. Hãy nghĩ lại đi có được không Winking
guilun1990
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

guilun1990

Taurus Age : 33
Birthday : 22/04/1990
Join GLFS : 05/05/2010
Điểm : 2918
Điểm Danh Vọng : 274

Bài gửiTiêu đề: Re: [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^]   [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^] EmptyFri May 21, 2010 10:26 am

ss ko bik sao nữa Mizy ơi
tự dưng nhìn thấy mấy tấm hình đó ss lại bức xúc đến vậy nữa aaron làm cho ss chán nản lắm ss bik ổng là người của công chúng nên bắt buộc những lời nói hay những chuyện ổng chụp hình chung vs fan hay vs ai đó ss cũng thấy bực.....ko fải ss bực cho ss mà là bực vì tại sao ổng lúc nào cũng như vậy rùi suy nghĩ nếu GUI bik thì sao này nọ......cái tự nhiên bùn rùi làm chuyện khùng điên(vì bức xúc cho GUI). Nhưng khi ngủ 1 giấc thức dậy nghe mấy em nói rùi cảm thấy trong lòng nhẹ nhõm hẵn (nhưng vẫn còn chút bưc xúc) mong rằng ổng ko có chuyện j với con nhỏ đó và nghe đc ổng sẽ giải thix là ko có wan hệ j nếu ko ss là người anti ổng đầu tiên. Nhưng hiện tại thì ss mong 4rum sẽ hòa đồng và cung chung 1 tình iu to lón là GUILUN

nói 1 hồi ko bik mình nói j nữa đi trước kẻo bị nhấn nước g3
Mizy
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

Mizy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^]   [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^] EmptyFri May 21, 2010 10:34 am

ss Kiều^^ em mới nói chuyện với ss có 1 lần chưa được 1 phút nhỉ^^
Nghe ss nói thế em quyết định tối nay gọi cho ss lần nữa chừng 10 phút [money em có giới hạn mong ss thông cảm] để bàn về vụ này cho tiện nha^^
guilun1990
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

guilun1990

Taurus Age : 33
Birthday : 22/04/1990
Join GLFS : 05/05/2010
Điểm : 2918
Điểm Danh Vọng : 274

Bài gửiTiêu đề: Re: [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^]   [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^] EmptyFri May 21, 2010 10:36 am

@mizy: k tối nay ss vs em sẽ nói chuyện
mà nhớ là điện khoản 8-9h nha em
Shine_007
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

Shine_007

Sagittarius Age : 29
Birthday : 21/12/1994
Điểm : 2699
Điểm Danh Vọng : 111
Humor : cÓ bỆnh tỰ kỶ =]]

Bài gửiTiêu đề: Re: [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^]   [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^] EmptyFri May 21, 2010 7:05 pm

Gì mà hụt hẫng thế Mizy Love Struck
Phải sống vì mình chứ
Tại sao phải sống vì thần tượg mình Love Struck

Devil mặc dù bây giờ pUa k bik vào 4rum nài có phải vì GuiLun k Devil
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^]   [Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^] Empty

[Blog] Đã nghĩ thông suốt^^[gửi lời cảm ơn tới một người luôn^^]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
*Không comt bài 1 dòng.
*Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết hay hãy nhấn dấu + để cám ơn.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.