(¯`•♥•´¯) ~ ♥GuiLun VietNam Fansite♥ ~ (¯`•♥•´¯)
[Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người Hinhanh

(_ ¸.•° Chào Mừng Đến Với GLFS °•.¸ _)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

[Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Chủ_Tịch_Hội
♥Đầu Đảng
♥Đầu Đảng♥

Chủ_Tịch_Hội

Leo Age : 32
Birthday : 04/08/1991
Join GLFS : 05/05/2010
Điểm : 2294
Điểm Danh Vọng : 576

[Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người _
Bài gửiTiêu đề: [Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người   [Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người EmptySun Aug 01, 2010 12:33 pm

Trước khi viết cái entry này, Jen sẽ xin lỗi mọi người trước. Xin lỗi toàn thể mem GuiLun, cũng như Jen bik mình không phải là một admin tốt, Jen chưa phải là một người có thể làm cho web của mình phát triển....

Đúng thật là đã có một vài lời nói của một người mà khiến Jen phải suy nghĩ rất nhiều, và Jen đang tự mình kiểm chứng về lời nói đó. Nó đúng hay sai???

Thật sự Jen có phải là mem của GuiLun thật sự không???
Jen cũng chưa thể xác định rõ....
Nhưng cứ cho rằng Jen chỉ là một đứa có tình yêu nhất thời cũng được....
Có lẽ tình yêu Jen dành cho họ chưa = một nữa của mọi người trong 4rum này
Nhưng những gì Jen làm cho họ chưa chắc gì sẽ thua mọi người. Jen làm vì trong long Jen mãi mãi tồn tại họ.
Cũng như mọi người tự nghĩ xem mọi người gia nhẫmrum là vì cái gi???
Tham gia vì cho vui???
Tham gia vì tò mò???
Tham gia chỉ vì một sự gượng ép nào đó mà không phải do mình thật sự mún???
Và tình cảm của mọi người chỉ tồn tại khi họ còn sánh đôi bên cạnh nhau???

Jen đã từng rất ngưỡng mộ một người, vì em ấy lúc đó rất nhỏ tuổi, nhưng em lại có một tình yêu to lớn vì người mình thích, em ấy đã đấu tranh cho người mình thích, mặt kệ ai nói zì, em đó vẫn một long với GuiLun thôi, Jen đã rất ngưỡng mộ cái tình yêu to lớn đó và Jen bik mình mãi mãi sẽ không thể bằng được một nữa của em đó được…

Trước đây Jen không phải là Fan GuiLun, jen chưa từng thix GuiLun vì trong long Jen tồn tại couple Bube…đó là lần đầu tiên Jen bik đến 2 chữ “thần tượng” là như thế nào…Nhưng rồi Jen thix gui và jen thix Lun, nên Jen thấy quý couple này, nhưng thật sự lúc đó Jen chưa thể nào có thể để GuiLun đi vào long Jen, fic Guilun Jen không đọc được và những gì lien wan đến GuiLun Jen cũng không hề bik nhiều, Jen chỉ xem một vài bức ảnh thôi. Fic Jen viết ra chỉ toàn là Bube thôi. Và đứng giữa sự chiến tránh của GuiLun và Bube, jen không bik mình phải làm những gì và “im lặng” là cách jen có thể làm….

Nhưng rồi Jen nhìn thấy được tình cảm của mem GuiLun dành cho tình yêu của thần tượng họ, lúc đó Jen nghĩ là Fan GuiLun thật có cá tính và jen thix những em ấy, thật sự rất mún kết bạn…và lần đầu tiên Jen đứng trên danh nghĩa một mem GuiLun tranh cãi vs mem Bube……Không hỉu vì sao mình làm thế, nhưng Jen thấy mình sẽ không bao giờ hối hận về cái mình đã làm, và Jen thấy mình thật sự may mắn khi mình có thể làm wen vs nhà GuiLun, họ thật sự có những mem rất “kute” và jen quý họ, lúc đó Jen mới biết đây mới là những người bạn mà mình đang tìm kiếm…

Jen đã gặp khó khăn trong một thời gian dài cho việc viết fic GuiLun, có lẽ là tại vì chưa wen được, nhưng giờ thì fic GuiLun như 1 phần cuộc sống của Jen vậy.

Có thể bảo Jen là người thay long, Jen sẽ chấp nhận, bảo jen là người giả dối, Jen sẽ chấp nhận…
Nhưng có một điều Jen dám khẳng định, cho dù Jen có tình yêu khác, nhưng cái mà mình thích bây giờ và mãi về sau cũng chỉ có 1….

Một lời nói ra khiến Jen suy nghĩ rất nhiều rằng có phải cái gọi là thần tượng chỉ tồn tại được một thời gian không???

Miệng nói mình sẽ mãi mãi yêu GuiLun, nhưng chỉ có thể nói rằng mình chỉ có thể típ tục theo dõi họ, ủng hộ họ chứ mình không thể làm gì cho họ….như vậy được xem là gì nhỉ???

Vậy những cái Jen làm là vì sự ngu ngốc có đúng hem???

Thật lố bịch khi lập cái 4rum này…
Và dần dần Jen cảm thấy mình nên wên đi cái tình yêu hiện tại của mình vì jen mãi mãi cũng chỉ là một kẻ thay long

Xin lỗi toàn thể Mem GuiLun, Jen không thể làm gì cho mọi người và cũng không thể xứng đáng với những việc mình đã làm, vì tất cả những gì Jen làm không hề có ý nghĩa gì hết…Nó toàn bộ được làm trên sự giả dối… Vì tình yêu có thể thay long mà…
Xin lỗi các bạn…
https://guilunvn.forumvi.com
Sah_luv_guilun
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

Sah_luv_guilun

Aquarius Age : 28
Birthday : 10/02/1996
Join GLFS : 25/05/2010
Điểm : 1190
Điểm Danh Vọng : 62
Đến từ : tâm hồn Ahbu + cõi lòng Guigui = Thiên đường Guilun

Bài gửiTiêu đề: Re: [Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người   [Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người EmptySun Aug 01, 2010 1:00 pm

Có những chuyện hay những hoàn cảnh buộc người ta phải có những suy nghĩ và cách nhìn nhận về những sự việc khác nhau, thần tượng cũng vậy..................
Mọi việc làm đều có những khía cạnh riêng của nó, có thể một ngày ss cảm thấy mình thật nhạt nhẽo vs những suy nghĩ hời hợt và mau chóng của mình, nhưng rồi một lúc nào đó, ở một phương diện khác, ở một cách nhìn nhận khác, để rồi một ngày ss thấy mình trưởng thành và hoàn thiện hơn, mỗi một ngày là một thử thách cho chính cái tôi của bản thân, ss chẳng có lỗi gì cả, họa chăng đó chỉ là những bước ngoặc cho chặng đường tương lai sau này mà thôi!!!
Ss ơi, chaido, Guilun, chaido
Mizy
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

Mizy

Scorpio Age : 29
Birthday : 04/11/1994
Join GLFS : 07/05/2010
Điểm : 1603
Điểm Danh Vọng : 172
Humor : Chưa thể ghi gì :P

Bài gửiTiêu đề: Re: [Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người   [Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người EmptySun Aug 01, 2010 5:21 pm

Có những tình yêu không thể chuyển đổi ví dụ như yêu cha mẹ, anh em mình. Đối với con thì có cả tình yêu GuiLun nữa^^Nhiều đứa bạn kon nói con bảo thủ, gàn dở khi suốt ngày 888 về hai người mà chúng nó không biết là ai. Nhưng con vẫn yêu GuiLun nhất nhất^^ và con biết bác không phải là người "dễ thay đổi tình yêu", bác là Admin tốt, đã cố gắng, đã tìm mọi cách giúp forum ngày càng phát triển và đẹp hơn^^
nnk93
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

nnk93

Join GLFS : 08/05/2010
Điểm : 302
Điểm Danh Vọng : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: [Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người   [Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người EmptySun Aug 01, 2010 8:38 pm

Sao những việc ss làm lại ko có ý nghĩa, nếu ko có ss thì cũng ko có 4rum này, nếu ko có ss thì 4rum cũng ko lung linh được như ngày hôm nay, nếu ko có ss thì tình yêu Guilun và nhà của chúng ta ko đông đúc và phát triển như thế này t2 t5
Ss phải tin tưởng vào tình yêu của mình, tin tưởng vào bản thân mình chứ, em biết nhiều lúc tình yêu Guilun phai nhòa vì chúng ta ko thấy họ trên màn ảnh nhưng đâu đó trong trái tim ta, họ chiếm 1 phần rất lớn mà đến 1 ngày chúng chợt nhớ ra k2
Những gì ss làm ko bao giờ ngu ngốc cả Big Grin, fan Guilun ai cũng vậy cả, làm hết mình vì thần tượng mà ko cần đáp trả chỉ cần 2 người hạnh phúc k2
Em là fan cuồng của Guilun, rất là điên cuồng k1 , em ko quan tâm Bu đóng vs ai, thế nào, cái em quan tâm là Guilun của chúng ta như thế nào rồi k2
Vì thế, ss Jen hãy giữ lòng tin của mình vào Guilun, hãy là người chủ nhà tuyệt vời nhất và cống hiến nhiều hơn nữa cho nhà mình g9
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người   [Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người Empty

[Blog] Suy nghĩ + Cảm nhận = Xin lỗi mọi người

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
*Không comt bài 1 dòng.
*Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết hay hãy nhấn dấu + để cám ơn.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.